← Workspace369 Research

Data, kasama ang ipinakitang trabaho.

Mga Benchmark ng Proposal Close Rate: Isang Pagsusuri ng Ebidensya noong 2026

Ihambing ang mga napiling porsyento ng pagsasara ng panukala, mga oras ng pagsasara at haba ng dokumento mula sa ulat ng Proposify sa 2026, na may malinaw na mga denominator at isang paraan para sa iyong sariling cohort.

Ang maikling bersyon

edisyong 2026

Mga pangunahing takeaway

Ang bawat takeaway ay nagli-link sa canonical data row nito. Ang mga naiulat na numero ay pagmamay-ari ng kanilang binanggit na producer; ang mga tinantyang resulta ay may label bilang mga kalkulasyon.

  1. Lahat ng nasuri na panukala: porsyento ng pagsasara ng panukala: 34% (edisyon ng ulat sa 2026; eksaktong mga petsa ng pagmamasid sa panukala ay hindi isiniwalat).Proposify
  2. Digital marketing: porsyento ng pagsasara ng panukala: 48% (edisyon ng ulat sa 2026; eksaktong mga petsa ng pagmamasid sa panukala ay hindi isiniwalat).Proposify
  3. Accounting: porsyento ng pagsasara ng panukala: 47% (edisyon ng ulat sa 2026; eksaktong mga petsa ng pagmamasid sa panukala ay hindi isiniwalat).Proposify
  4. Non-profit: proposal close rate: 53% (edisyon ng ulat 2026; eksaktong mga petsa ng obserbasyon ng proposal ay hindi isiniwalat).Proposify
  5. Mga serbisyong legal: karaniwang oras ng pagsasara ng panukala: 1.2 araw (edisyon ng ulat sa 2026; eksaktong mga petsa ng pagmamasid sa panukala ay hindi isiniwalat).Proposify
  6. Mga serbisyo sa human resources: karaniwang oras ng pagsasara ng panukala: 1.73 araw (edisyon ng ulat sa 2026; eksaktong mga petsa ng pagmamasid sa panukala ay hindi isiniwalat).Proposify
  7. Pamamahala ng kaganapan: karaniwang oras ng pagsasara ng panukala: 12.16 araw (edisyon ng ulat sa 2026; eksaktong mga petsa ng pagmamasid sa panukala ay hindi isiniwalat).Proposify
  8. Wholesale distribution: average proposal closing time: 14.91 days (2026 report edition; exact proposal observation dates undisclosed).Proposify
  9. Winning proposals: average document length: 11 (2026 report edition; exact proposal observation dates undisclosed).Proposify
  10. Mga proposal na nalulugi: average na haba ng dokumento: 13 (edisyon ng ulat 2026; eksaktong mga petsa ng obserbasyon ng proposal ay hindi isiniwalat).Proposify
Bar chart ng mga napiling porsyento ng pagsasara ng panukala ng Proposify; tinutukoy ng talahanayan ang pangkalahatang sample nang hiwalay sa mga grupo ng industriya.
Chart ng mga binanggit na data ng pinagmulan; ang naa-access na talahanayan sa ibaba ay nagbibigay ng eksaktong mga halaga, yunit, at limitasyon.

Anong mga close rate ng panukala ang inuulat ng platform?

Ang nai-publish na pangkalahatang close rate ay 34%; ang mga napiling grupo ng industriya ay magkakaiba. Ito ay mga obserbasyon sa antas ng proposal, hindi isang unibersal na lead-to-customer conversion rate.

Mga benchmark ng proposal close rate — edisyon ng ulat 2026; eksaktong mga petsa ng obserbasyon ng proposal ay hindi isiniwalat. Ang geographic mix ay hindi isiniwalat sa pampublikong buod.
Grupo ng proposalIniulat na close rate
Lahat ng nasuri na panukala34%
Digital marketing48%
Accounting47%
Non-profit53%

Inilalarawan ng producer ang 742,137 na proposal sa 30 industriya sa kabuuan. Ang kabuuang iyon ay hindi ang denominator ng bawat napiling hilera ng industriya.

Pangunahing pinagmulan: Proposify — Agosto 18, 2026

Gaano katagal nagsara ang mga napiling grupo ng panukala?

Ang mga iniulat na oras ng pagsasara ay nag-iiba sa bawat industriya. Ang isang average na timing ay hindi nagsasabi sa atin kung kailan dapat markahan bilang nawala ang isang hindi nalutas na proposal.

Mga benchmark ng proposal close rate — edisyon ng ulat 2026; eksaktong mga petsa ng obserbasyon ng proposal ay hindi isiniwalat. Ang geographic mix ay hindi isiniwalat sa pampublikong buod.
IndustriyaIniulat na average na araw upang isara
Legal na serbisyo
Mga serbisyo sa human resources1.73 araw
Pamamahala ng kaganapan12.16 araw
Wholesale distribution14.91 araw

Ang pampublikong buod ay hindi ganap na tumutukoy sa mga timestamp ng kaganapan, censoring, o kung ang bawat kinalabasan ng pagsasara ay kasama. Huwag direktang ihambing sa iyong buong tagal ng sales cycle.

Pangunahing pinagmulan: Proposify — Agosto 18, 2026

Nagdudulot ba ang mas maikling mga panukala ng mas maraming panalo?

Ang pinagmulan ay nag-uulat ng average na 11 pahina para sa mga nanalo na panukala at 13 para sa mga natalong panukala. Ang paghahambing na ito ay hindi nagtatatag ng isang pinakamainam na haba ng dokumento o isang sanhi na epekto.

Mga benchmark ng proposal close rate — edisyon ng ulat 2026; eksaktong mga petsa ng obserbasyon ng proposal ay hindi isiniwalat. Ang geographic mix ay hindi isiniwalat sa pampublikong buod.
Grupo ng resultaKaraniwang mga pahina
Winning11
Nalulugi13

Maaaring magkaiba ang saklaw, kahandaan ng mamimili, at pagiging kumplikado ng deal sa pagitan ng mga grupo. Huwag alisin ang mga kinakailangang komersyal na termino upang matugunan ang isang target na bilang ng pahina.

Pangunahing pinagmulan: Proposify — Agosto 18, 2026

Paano mo dapat kalkulahin ang iyong sariling porsyento ng pagsasara ng panukala?

Pumili ng isang cohort ng petsa ng pagpapadala at isang nakapirming petsa ng follow-up. Bilangin ang isang komersyal na oportunidad nang isang beses, panatilihin ang mga bukas na kinalabasan nang hiwalay, at sabihin ang denominator bago paghambingin ang mga panahon.

Iulat ang tinanggap ÷ lahat ng ipinadala para sa cohort kasama ang tinanggap ÷ (tinanggap + tinanggihan) para sa mga nalutas na proposal. Wala sa mga ito ang awtomatikong maihahambing sa rate ng isang vendor. Hindi isama ang mga panloob na pagsubok, i-deduplicate ang mga rebisyon, panatilihing nakikita ang mga pag-withdraw, at paghiwalayin ang pagtanggap mula sa pagbabayad ng invoice. Itala ang maturity ng cohort upang ang mga kamakailang bukas na proposal ay hindi magmukhang mga kabiguan.

Ano ang dapat pagbutihin ng isang koponan bago magpatakbo ng isang eksperimento?

Gawing malinaw ang saklaw, presyo, responsibilidad sa pag-apruba at susunod na aksyon. Suriin ang paghahatid at pag-access bago baguhin ang proposal batay sa isang benchmark.

Kung sinusubukan ang isang pagbabago, tukuyin muna ang kinalabasan at ang patakaran sa paglalaan. Subaybayan ang halo ng deal at ang mga hindi nalutas na kinalabasan. Ang isang view ng dokumento ay hindi isang pagtanggap, isang natukoy na decision-maker o isang nakumpletong pagbabayad.

Paano binuo ang ulat na ito

Metodolohiya at mga limitasyon

  1. Ang mga piling pampublikong natuklasan mula sa orihinal na producer ng platform ay ginagaya na may mga locator ng seksyon; walang pag-aangkin sa pag-access sa mga pinagbabatayang tala ng proposal.
  2. Ang taon ng publikasyon ay pinananatili bilang isang label ng edisyon dahil ang mga eksaktong petsa ng obserbasyon at kumpletong mga depinisyon ng close-rate ay hindi ibinigay sa pampublikong buod.
  3. Hindi namin isinama ang claim sa performance bago ang pagpirma dahil ang buod at ang katawan ay hindi nagkakasundo tungkol sa mas mabilis na porsyento ng pagsasara. Walang inaangking sanhi na benepisyo mula sa video, mga lagda, o haba.

Ano ang hindi masasabi sa iyo ng mga numerong ito

  • Ang isang sample ng vendor-platform ay maaaring iba sa iyong halo ng customer at proseso ng pagbebenta. Hindi ito ebidensya ng pagganap ng Workspace369.
  • Ang mga denominator ng industriya, mga agwat ng kawalan ng katiyakan at ang buong mga panuntunan sa pagiging karapat-dapat ay nananatiling hindi alam.
  • Ang iminungkahing pamamaraan ng cohort ay isang pagtutukoy ng pagsukat, hindi isang pag-aangkin na ang iyong live tracking ay ipinapatupad na ito.

Pagiging sariwa at mga pagwawasto

Pinapanatili ng Workspace369 editorial team. Sinusuri ng Workspace369 editorial team quarterly at kapag ang isang producer ay naglabas ng bagong edisyon. Susunod na pagsusuri sa Enero 2027. Ang petsa ng edisyon ay nagbabago lamang kapag ang ebidensya o nilalaman ay nasuri nang substantibo; hindi nito binabago ang pinagbabatayang panahon ng obserbasyon.

Unang edisyon: . Sinuri ang pagkuha ng data, pagkilala sa pinagmulan, at aritmetika para sa edisyong ito. Walang independiyenteng peer review na inaangkin.

Nakahanap ng error o mas bagong pangunahing release? Magpadala ng pagwawasto kasama ang pinagmulan at ang apektadong istatistika. Nakumpirma ang mga pagwawasto na naitala sa ibaba bago muling ilathala.

Kasaysayan ng rebisyon

Ang mga petsa ng ebidensya sa itaas ay naglalarawan ng ulat. Ang mga pag-download at pag-update ng sitasyon sa ibaba ay hindi nagpapahiwatig na muling sinuri ang mga pinagmulan.

  • Nagdagdag ng mga naka-archive na CSV at JSON na may bersyon, mga checksum, at mga export ng reference manager. Hindi nabago ang mga pinagmulang obserbasyon at mga petsa ng ebidensya.

Mga pangunahing pinagmulan at provenance

Ang bawat naiulat na numerong cell ay direktang nagli-link sa producer nito. Kasama sa mga download ang eksaktong mga lokasyon ng talahanayan o workbook, mga panahon ng obserbasyon, mga petsa ng pag-access, mga formula at mga sanggunian sa input.

  1. Proposify10 Mga Estatistika sa Pagsasara ng Benta para sa 2026: Ano ang Inilalantad ng 742K na Panukala Tungkol sa Pagwawagi ng mga Deal ↗Nai-publish noong Agosto 18, 2026. Na-access noong Oktubre 9, 2026.Mga piling obserbasyong paktuwal na may attribution. Ang orihinal na ulat at ang mga pinagbabatayang tala ay nananatili sa kanilang producer; walang raw na mga tugon o kumpletong ulat na muling ipinamahagi.

Ginawa para suriin, pagkatapos ay sipiin

Paano banggitin ang ulat na ito

Para sa isang istatistika na naiulat ng pinagmulan, kilalanin ang orihinal na publisher at mag-link sa eksaktong row dito kapag ginagamit ang aming kompilasyon. Para sa isang modeled na resulta, banggitin ang Workspace369 at isama ang mga pagpapalagay. Ang pag-link sa pahinang ito ay hindi ginagawang orihinal na producer namin ng third-party data.

Workspace369. (2026-10-09). Proposal Close Rate Benchmarks: A 2026 Evidence Review. https://workspace369.com/research/proposal-close-rate-benchmarks/. Primary sources and observation periods as listed in the report.

Mag-download ng muling magagamit na tsart na may mga pinagmulan at limitasyon ↓

I-embed ang chart na ito

I-paste ang HTML na ito sa iyong artikulo upang ipakita ang chart na may credit link pabalik sa ulat na ito at ang mga pinagmulan nito.

Mga naka-bersyong data

Gumamit ng naka-archive na file kapag kailangang manatiling reproducible ang iyong pagsusuri. Tinutukoy ng bersyon ang eksaktong mga byte ng CSV at JSON; ang hindi nabagong data ay nagpapanatili ng parehong bersyon.

Bersyon ng dataset: 1f2f4f8016947cb2d4d56752e60cff1525190b6bfe9656128b7bcde9ec601b62

Ang mga export ng reference ay naglalarawan ng kompilasyon ng Workspace369. Kapag sinisipi ang isang naiulat na obserbasyon, kilalanin din ang orihinal na gumawa nito.

Ang mga download ay mga reference dataset sa wikang Ingles, kabilang ang sa mga isinaling pahina. Ang mga karapatan sa pinagmulan ay nananatili sa kanilang mga producer. I-attribute ang kompilasyon at mga kalkulasyon ng Workspace369; konsultahin ang mga tuntunin sa muling paggamit ng bawat pinagmulan.